ผู้เขียน หัวข้อ: Admin แนบไฟล์ไม่ได้  (อ่าน 3417 ครั้ง)

Webmaster

• บุคคลทั่วไป
Admin แนบไฟล์ไม่ได้
« เมื่อ: 20 ตุลาคม 2010, 11:44:01 AM »
ผมก็ เข้าไปทดสอบ ไม่ได้ เพราะ ไม่มี Pass ของ Admin ประทีปเปลี่ยนที่ผมให้ไปแล้ว
ที่จริงผมกำหนดเองได้จาก MySql แต่มันจะเป็นการไปเปลี่ยน Pass ของประทีป

ก็ไม่อยากไปทำโดยไม่ได้รับอณุญาต

ประทีป ต้องเอา  Pass มาถ้าอยากให้ผมไปแก้ อ่ะนะ
เพราะผมก็ดูแล้วมัน แนบได้  ยังไม่เข้าใจเลยตอนนี้

??? ??? ???

Webmaster

• บุคคลทั่วไป
Re: Admin แนบไฟล์ไม่ได้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2010, 11:56:10 AM »
แจ้งประทีป อีกอย่าง
ส่ง control panal ของเว็บให้ผมด้วยก็ดี
ที่ประทีป เคยให้มันดัน Block IP ผม
ผมเลยไม่เข้ามัน

พอตอนนี้ก็จัดการ ระบบ ไฟล์แนบกับรูปภาพ ไม่ได้

แล้วอันเก่า ที่เคยให้ไว้ที่ CO.CC เว็บก็เข้าไม่ได้ น่าจะโดนปิดไปแล้ว มันหมดอายุ

SimplePortal 2.3.2 © 2008-2010, SimplePortal